Take a fresh look at your lifestyle.

ब्रेकिंग : दिवस-ढवळ्या HDFC बँक लुटली, तब्बल एक कोटी 19 लाखांची लूट, पहा व्हिडीओ

महाअपडेट टीम, 10 जून 2021 :- गेल्या काही दिवसांपासून बिहारमधील गुन्हेगारीचे प्रमाण वाढत आहे. ही ताजी घटना वैशाली जिल्ह्यातील हाजीपुरातील जरुआची आहे. दुचाकीवर आलेल्या पाच दरोडेखोरांनी दिवसा- ढवळ्या एचडीएफसी (HDFC) बँकेवर एक कोटी 19 लाखांचा मोठा दरोडा टाकला आहे.

Advertisement

गुरुवारी बँक उघडल्यानंतर काही वेळातच सकाळी अकराच्या सुमारास दरोडेखोरांनी बँकेत प्रवेश केला आणि आतून दरवाजाला कुलूप लावले. यानंतर त्याने बँक कर्मचार्‍यांना आणि ग्राहकांना ओलिस घेऊन दरोडे टाकला. दरोडेखोरांनी ग्राहकांचे 44 हजार रुपयेही लुटले.

Advertisement

घटनेची माहिती मिळताच वरिष्ठ अधिकारी घटनास्थळी पोहोचले. तिरहूत रेंजचे आयजी गणेश कुमार आणि वैशाली एसपी मनीष यांनी गुन्हेगारीच्या ठिकाणी भेट देऊन पाहणी केली. घटनास्थळाभोवती लावलेले सीसीटीव्ही कॅमेर्याचे फुटेज पोलिस तपासत आहेत.

Advertisement

Advertisement

बँक उघडल्यानंतर थोड्याच वेळानंतर गुन्हेगार बँकेत शिरले आणि शस्त्राच्या बळावर हा गुन्हा केल्यावर ते तेथून पळून गेले. शस्त्रास्त्रांची भीती दाखवून उपद्रव्यांनी ग्राहक आणि बँक कर्मचार्यांना आपल्या ताब्यात घेतले होते.

Advertisement

मिळालेल्या माहितीनुसार, दुचाकी स्वार बदमाश बँकेत पाच जणांची संख्याने आले होते. दरोडा टाकल्यानंतर ते घटनास्थळावरून पळून गेले. बदमाश निघून गेल्यानंतर बँक कर्मचार्यांना पोलिसांना माहिती दिली. पोलिस बँकेमध्ये बसविलेले सीसीटीव्ही फुटेजही स्कॅन करीत आहेत.

Advertisement

एचडीएफसी बँक केंद्रीय मंत्र्याच्या घराजवळ आहे. केंद्रीय गृह राज्यमंत्री नित्यानंद राय यांचे घर एचडीएफसी बँकेच्या अगदी थोड्या अंतरावर आहे जिथे अतिरेक्यांनी इतका मोठा दरोडा टाकला आहे.

Advertisement
Advertisement