Take a fresh look at your lifestyle.

Breaking : उत्तर प्रदेशचे सीएम योगी आदित्यनाथ कोरोना पॉझिटिव्ह, ट्विट करून दिली माहिती

महाअपडेट टीम, 14 एप्रिल 2021 :- उत्तर प्रदेशचे मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ पॉझिटिव्ह आढळले आहेत. आज स्वतः मुख्यमंत्र्यांनी ट्वीट करून याबाबत माहिती दिली असून ते आता आइसोलेशन मध्ये आहेत. (Uttar Pradesh CM Yogi Adityanath Corona Positive)

Advertisement
योगी आदित्यनाथ यांनी ट्विट केले की, सुरुवातीचे लक्षणे जाणवल्या नंतर तातडीने डॉक्टरांशी संपर्क साधला असता कोविडची तपासणी झाली आणि माझा अहवाल पॉझिटिव्ह आला आहे. सध्या मी होम क्वारंटाइन असून वैद्यकीय सल्ल्याने तो उपचार घेत आहे.

माझ्या संपर्कात जे आले असतील त्यांनी मनात शंका असेल तर स्वतःची कोरोना चाचणी करुन घ्या. मास्क घाला, सोशल डिस्टंस पाळा आणि सर्व कोविड प्रोटोकॉलचे काटेकोरपणे पालन करा; असे आवाहन मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ यांनी केले आहे.

Advertisement

Advertisement

मागील काही दिवसात उत्तर प्रदेशचे मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ यांच्या कार्यालयात अनेक अधिकारी कोरोना पॉझिटिव्ह आढळले. त्यानंतर त्यांनी स्वत: ला होम क्वारंटाईन केले होते परंतु आता अहवाल आला आहे ज्यामध्ये तो पॉझिटिव्ह आढळले आहेत.

Advertisement

एसपी गोयल, यूपीचे मुख्य सचिव योगी आदित्यनाथ, सचिव अमित सिंग, ओएसडी अभिषेक कौशिक हेदेखील कोरोनाच्या विळख्यात सापडले आहेत याशिवाय मुख्यमंत्र्यांच्या अधिकृत निवासस्थानी दोन कर्मचार्‍यांनाही कोरोनाचा धक्का बसला.

Advertisement

आज सकाळी समाजवादी पक्षाचे प्रमुख आणि माजी मुख्यमंत्री अखिलेश यादव यांनाही कोरोनाची लग्न झाली आहे . अखिलेश यांनी सकाळी कोरोना पॉझिटिव्ह असल्याचे सांगितले आणि आता त्यांनी स्वत: ला आइसोलेशन ठेवले आहे.

Advertisement
Advertisement