Take a fresh look at your lifestyle.

पेटीएमची जबरदस्त ऑफर, DTH चा दोन वेळा रिचार्ज केल्यावर होईल 200 रुपयांची मोठी बचत

महाअपडेट टीम, 10 एप्रिल 2021:- डिजिटल वॉलेट कंपनी पेटीएम आपल्या ग्राहकांना भुरळ घालण्यासाठी अनेकदा अनेक ऑफर आणते. पेटीएमने मंगळवारी नवीन ऑफर जाहीर केली आहे. आगामी क्रिकेट हंगामात पेटीएम आपल्या ग्राहकांना डीटीएच रिचार्जवर एक उत्तम कॅशबॅक ऑफर देत आहे. पेटीएमचे नवीन आणि जुने दोन्ही वापरकर्ते या ऑफरचा लाभ घेऊ शकतात. पेटीएमची ही ऑफर काय आहे आणि आपण त्याचा कसा फायदा घेऊ शकता हे आपण पाहू.

Advertisement

पेटीएमने आपल्या ग्राहकांसाठी डीटीएच रिचार्जवर एक नवीन कॅशबॅक ऑफर आणली आहे. पेटीएमने 2 पे 200 कॅशबॅक ऑफर जाहीर केली आहे. या ऑफरअंतर्गत ग्राहकांना सलग दोन महिने डीटीएच रिचार्जवर 100 रुपयांपर्यंतची ग्यारंटेड कॅशबॅक मिळेल.पेटीएमने आयपीएल (इंडियन प्रीमियर लीग) 2021 च्या आधी आपली ऑफर जाहीर केली आहे. आयपीएलची सुरुवात 9 एप्रिलपासून होईल, ज्यात रॉयल चॅलेंजर्स बेंगळुरू पहिल्या सामन्यात मुंबई इंडियन्सशी भिडतील. म्हणजेच पेटीएमने आयपीएल लक्षात घेऊन ही ऑफर सुरू केली आहे.

Advertisement

कॅशबॅक कसा मिळवायचा :- पेटीएमच्या 2 पे 200 कॅशबॅक ऑफरबद्दल बोलताना तुम्ही पेटीएम सर्विसचा उपयोग करून डीटीएच पेमेन्ट देऊन या ऑफरचा लाभ घेऊ शकता. आपल्याला फक्त पेटीएम अ‍ॅप / साइटमधील सेवा प्रदाता निवडणे आणि देय देण्यासाठी रिचार्ज रक्कम प्रविष्ट करणे आवश्यक आहे. एकदा आपण रक्कम प्रविष्ट केल्यावर आपण आपल्या पसंतीच्या देय पद्धतीचा वापर करू शकता. यामध्ये पेटीएम यूपीआय, पेटीएम वॉलेट, डेबिट / क्रेडिट कार्ड किंवा नेट बँकिंगचा समावेश आहे.

Advertisement

100% पर्यंत कॅशबॅक :- पेटीएम ची पोस्ट-पेड सुविधा देखील आहे ज्यामध्ये ग्राहकांना आधी रिचार्ज करण्याची आणि नंतर देय देण्याची परवानगी आहे. या व्यतिरिक्त पेटीएम डीटीएच रिचार्ज ऑफरअंतर्गत 100 टक्के कॅशबॅकदेखील देत आहे. पेटीएमवर डीटीएच ऑनलाईन रिचार्ज करताना वापरकर्ते प्रोमो कोड LUCKY200 चा वापर करून या ऑफरचा लाभ घेऊ शकतात.

Advertisement

3 पे 300 ऑफर :- 2 पे 200 ऑफरपूर्वी, पेटीएमने मागील महिन्यात प्रीपेड आणि पोस्टपेड मोबाइल ग्राहकांसाठी 3 पे 300 कॅशबॅक ऑफर जाहीर केली. पहिल्या तीन रिचार्जवर 100 रुपयांपर्यंत कॅशबॅक होता आणि विद्यमान ग्राहकांना 1000 रुपयांपर्यंतचे रिवार्ड होते.

Advertisement

1.4 अब्ज व्यवहाराचा आकडा पार :- मार्चमध्ये पेटीएमने 1.4 अब्ज व्यवहार पार केले. पीओएस, अँड्रॉइड स्मार्ट पीओएस सारख्या आयओटी-आधारित पेमेंट्सच्या विस्तारासह कंपनीच्या ऑफलाइन पेमेंटमध्ये वाढ झाली आहे.

Advertisement

पेटीएम चे मिनी अ‍ॅप स्टोअर :- पेटीएमने अलीकडेच मिनी अ‍ॅप्स स्टोअरवर 1.5 करोड़ मासिक यूजर्स प्राप्त केले. लाँच झाल्यानंतर सहा महिन्यांनंतर पेटीएम मिनी अ‍ॅप स्टोअरवर 600 हून अधिक अप्स उपलब्ध आहेत. याशिवाय इतर 100 अप्स लवकरच जोडले जातील.

Advertisement

 

Advertisement

 

Advertisement
Advertisement