Take a fresh look at your lifestyle.

टाटा मोटर्सच्या च्या ‘या’ कार्सवर मिळतोय 65000 पर्यंतचा बंपर डिस्काउंट, पाहा काय आहेत ऑफर्स

महाअपडेट टीम, 7 एप्रिल 2021 :- टाटा मोटर्सची लोकप्रियता लोकांमध्ये झपाट्याने वाढत आहे. मागील महिन्यात, मार्च 2021 मध्ये, विक्रीच्या बाबतीत ती तीन मोठ्या कंपन्यांपैकी एक होती. कंपनीच्या वाहनांची “New Forever” श्रेणी खरेद दरांची पहिली पसंती राहिली असून त्यामुळे टाटा मोटर्सच्या विक्रीत वाढ झाली आहे. आता टाटा मोटर्सने कार खरेदीदारांसाठी एक आकर्षक ऑफर आणली आहे, जी एप्रिल 2021 मध्ये त्यांच्यासाठी सर्वोत्कृष्ट असेल. ‘Tata Harrier’ वर डीलर्स ६५ हजार रुपयांपर्यंत सवलत देत आहेत.

Advertisement

CAMO, Dark Edition, XZPlus and XZPlus वगळता या कारच्या सर्व प्रकारांमध्ये २५ हजार रुपयांची फ्लॅट सवलत मिळत आहे. याशिवाय 40 हजार रुपयांचा एक्सचेंज बोनस आहे. नुकतीच लॉन्च झालेल्या टाटा सफारीवर ही ऑफर उपलब्ध देण्यात आली नाही.

Advertisement

Tata Tiago आणि Tigor Sedan या खरेदीवर देखील आकर्षक ऑफर :- टाटा मोटर्सच्या पोर्टफोलिओमधील सर्वात छोटी कार म्हणजे Tata Tiago. ते खरेदी केल्यास ग्राहकांना १५ हजार रुपयांची सूट मिळणार आहे. जर तुम्ही एक्सचेंजच्या माध्यमातून कार खरेदी करत असाल तर तुम्हाला १० हजार रुपयांपर्यंत जास्तीची सूट मिळू शकते. अशाप्रकारे, Tata Tiago वर आपणास जास्तीत जास्त २५ हजार रुपयांची सूट मिळू शकते. टियागो १.५ लिटर पेट्रोल इंजिनद्वारे समर्थित आहे जे बाजारात एकतर ५ स्पीड मॅन्युअल किंवा स्वयंचलित मॅन्युअल ट्रांसमिशन (एएमटी) सह उपलब्ध आहे.

Advertisement

Tigor ची बुट केलेली आवृत्ती Tigor Sedan वर 15 हजार चा कैश बेनेफिट म्हणजेच १५ हजार रुपयांची रोकड सवलत उपलब्ध होईल. याशिवाय 15 हजार रुपयांचा एक्सचेंज बेनिफिटही मिळणार आहे.

Advertisement

Nexon SUV वर एक्सेंज बेनेपिट :- टाटा मोटर्सची आणखी एक लोकप्रिय कार टाटा नेक्सन एसयूव्ही आहे ज्यावर डीलर्स कोणतीही ऑफर देत नाहीत. तथापि, जर आपण ही कार एक्सचेंजद्वारे खरेदी करत असाल तर आपल्याला नेक्सनवर १५ हजार रुपयांपर्यंत सूट मिळू शकते. ही ऑफर फक्त नेक्सनच्या डिझेल व्हर्जनवर उपलब्ध आहे. नेक्सन 1.2 लीटर टर्बो नेट्रॉल किंवा 1.5 लीटर टर्बो डीजल इंजन पर्याय म्हणून उपलब्ध आहे. 6-स्पीड मैनुअल किंवा एएमटी या इंजिनसह पेअर केली जाऊ शकते.

Advertisement
Advertisement