Take a fresh look at your lifestyle.

मोठी बातमी : भाजप खासदार राम स्वरूप शर्मा यांचा संशयास्पद मृत्यू, फ्लॅटमध्ये आढळला मृतदेह

महाअपडेट टीम, 17 मार्च 2021 :- हिमाचल प्रदेशातील मंडीचे भाजप खासदार राम स्वरूप शर्मा यांचा संशायस्पद मृत्यू झाला आहे रामस्वरुप शर्मा यांचा दिल्लीच्या आरएमएल रुग्णालयाशेजारीच शर्मा यांचा फ्लॅट असून या फ्लॅटमध्ये आज सकाळी त्यांचा मृतदेह लटकलेल्या अवस्थेत सापडल्याने एकच खळबळ उडाली आहे. 

Advertisement

पोलिसांनी हा मृतदेह ताब्यात घेऊन तपास सुरु केला आहे. त्यांच्या निधनानंतर आज होणार असलेल्या भाजपा संसदीय पक्षाची बैठक रद्द करण्यात आली आहे.

Advertisement

रामस्वरूप शर्मा यांची मंडी लोकसभा मतदारसंघातुन खासदार दोनदा खासदारपदी निवड झाली आहे. 2014 मध्ये नरेंद्र मोदींच्या लाटे दरम्यान त्यांनी कॉंग्रेसचे बलवान नेते आणि माजी मुख्यमंत्री वीरभद्र सिंह यांच्या पत्नी प्रतिभासिंग यांचा पराभव केला.

Advertisement

रामस्वरूप शर्मा जो सामान्य कुटुंबातील होता तो मूळचा मंडी जिल्ह्यातील जोगेंद्रनगरचा होता. ते संस्थेच्या कामातही सक्रिय होते. जिल्हा मंडीचे भाजप अध्यक्ष रणवीर सिंह म्हणाले की, खासदार यांच्या मृत्यूची नोंद झाली असून पक्षाचे अधिकारी आणि त्यांच्या जवळचे काही लोक दिल्लीला रवाना झाले.

Advertisement
Advertisement