Take a fresh look at your lifestyle.

उपचाराच्या बहाण्याने गुंगीचं औषध देऊन दोन बहिणींवर बलात्कार करणाऱ्या तांत्रिकाला न्यायालयाने दिली ‘ही’ शिक्षा

महाअपडेट टीम,12 मार्च 2021 :- छत्तीसगडमधील रायपूर जिल्ह्या कोर्टाने दोन बहिणींवर बलात्कार केल्याप्रकरणी एका तांत्रिकला एकूण 20 ते 20 वर्षांची शिक्षा ठोठावली आहे. विशेष सरकारी वकील ताराचंद कोसले यांनी सांगितले की, दोन बहिणींवर बलात्कार केल्याप्रकरणी फास्ट ट्रॅक कोर्टाच्या अतिरिक्त सत्र न्यायाधीश पूजा जयस्वाल यांच्या न्यायालयाने तांत्रिक सम्या लाल देवांगन ( ४८) याला २०-२० वर्षे म्हणजे एकूण ४० वर्षे तुरुंगवासाची शिक्षा सुनावण्यात आली आहे.

Advertisement

वकिलांनी सांगितले की, कोर्टाने आपल्या निकालात असे म्हटले आहे की, आरोपींच्या कारावासाची शिक्षा एकामागून एक पुढे जाईल. कोसले म्हणाले की, आरोपी तांत्रिकवरही कोर्टाने एकूण दहा हजार रुपये दंड ठोठावला आहे.

Advertisement

वकिलांनी सांगितले की डिसेंबर २०१६ मध्ये, २१ आणि १९ वर्षांच्या दोन बहिणींचे पोट आणि पाठ दुखत असल्याने कुटुंबीयांनी नातेवाईकांनी त्यांना तांत्रिक देवांगन यांच्या आश्रमात नेले होते.

Advertisement

देवांगनने जानेवारी २०१७ च्या सुरुवातीपासूनच उपचाराच्या नावाखाली मुलींना गुंगीचं औषध देऊन दोन्ही बहिणींवर बलात्कार केला आणि कोणाला काही सांगितले तर जिवे मारण्याची धमकीही दिली. वकिलांनी सांगितले की, सप्टेंबर २०१७ मध्ये दोन्ही बहिणींनी कुटुंबीयांना घटनेची माहिती दिली आणि त्यांनी तांत्रिक देवानंगन यांच्याविरोधात शहरातील गुडियारी पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल केला.

Advertisement
Advertisement