Take a fresh look at your lifestyle.

हृदयद्रावक ! 2 वर्षीय चिमुकलीचा बापानेच आवळला गळा, कारण ऐकून धक्का बसेल

महाअपडेट टीम, 2 मार्च 2021 :- गोरखपूर जिल्ह्यातील चिलुआताल पोलिस क्षेत्रात एका 28 वर्षीय तरूणाने आपल्या दोन वर्षाच्या मुलीची गळा आवळून खून केल्याची घटना धक्कादायक घटना घडली आहे. पित्याने मोठ्या मुलीकडं मृतदेह स्वाधीन करत म्हणाला, ही माझी मुलगी नसून तिच्या शरीरात परक्याच रक्त वाहत आहे. पोलिसांनी निर्दयी बापाला अटक करण्यात केली असून मोठी मुलगी काजलने ही आपबिती सांगितली.

Advertisement

पोलिसांनी सांगितले की, मुलीच्या आईच्या लेखी तक्रारीवरून संबंधित कलमांखाली एफआयआर नोंदवून आरोपीला अटक केली आहे. तहरीरच्या म्हणण्यानुसार, आरोपी रमेशला दारूचे व्यसन होते आणि दारूच्या नशेत त्याने पत्नीला मारहाण केली. त्यांच्या या मारहाणांनी वैतागून पत्नी त्यांची तीन मुले काजल (आठ) प्रिन्स (पाच) आणि श्रेया (दोन) वडिलांसोबत बैजनाथपूरला आली.

Advertisement

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, रमेश वीटभट्टीवर काम करतो, रविवारी काजलची प्रकृती ठीक नसल्याने तो मोटारसायकलवरून आला आणि तीन मुलांना आपल्याबरोबर घेऊन गेला.

Advertisement

तक्रारीच्या आधारे पोलिसांनी सांगितले की, सोमवारी सकाळी त्याने श्रेयाचा मृतदेह काजलच्या मांडीवर असताना आपली मोठी मुलगी काजल आणि प्रिन्स परत केली. काजलने पोलिसांना सांगितले की, वडिलांनी ब्रायच ठिकाणी फिरवत रात्री बागेत घेऊन गेला. त्या ठिकाणी त्याने श्रेयाचा गळा आवळून खून केला. चिलुआताल पोलिस स्टेशनचे अधिकारी नीरज कुमार यांनी सांगितले की, रमेशला अटक करण्यात आली असून मृतदेह पोस्टमार्टमसाठी पाठविण्यात आले आहे.

Advertisement
Advertisement