Take a fresh look at your lifestyle.

अभिनेत्री अमीषा पटेल हिच्यावर कोट्यवधी रुपयांच्या घोटाळ्याचा आरोप, काय आहे प्रकरण जाणून घ्या…

महाअपडेट टीम, 26 फेब्रुवारी 2021 :- अमीषा पटेल नेहमीच तिच्या सुंदर स्टाईलमुळे चर्चेत असते, पण आता ती कोट्यावधी रुपयांच्या घोटाळ्यामुळे जाळ्यात अडकली आहे. हा खटला ऐकून हायकोर्टाने तिला 2 आठवड्यात लेखी उत्तर देण्यास सांगितले आहे.

Advertisement

तिने चित्रपट बनवण्याच्या नावाखाली कोट्यावधी रुपये घेतल्याचा आरोप तिच्यावर आहे, तिला चित्रपट बनवण्यासाठी कोट्यावधी रुपये मिळाले परंतु चित्रपट बनवला नाही आणि पैसेही परत केले नाहीत, तरीही या प्रकरणातील एक चेक बाऊन्स झाल्याचे देखील समोर आला आहे.

Advertisement

झारखंड कोर्टात याचिका दाखल करण्यात आली होती, त्यात मुंबईच्या कोर्टात सुनावणी करताना तिला 2 आठवड्यात लेखी उत्तर देण्याचे निर्देश देण्यात आले आहेत. कोर्टातील याचिकेनंतर असे म्हटले आहे की, हाउसिंग कॉलनीच्या कार्यक्रमात अजय कुमार सिंग आणि अमेश पटेल यांची भेट झाली, त्या दरम्यान ते देसी संगीत हा चित्रपट बनवण्याचा विचार झाला, अजय कुमार सिंग यांनी अडीच कोटी या कंपनी हस्तांतरित केले ते अमिषा पटेल यांचे खाते होते.

Advertisement

लवली वर्ल्ड एंटरटेनमेंटचे प्रोप्रायटर अजय सिंह यांनी हा चित्रपट तयार न झाल्याने आणि पैसे परत न आल्यानंतर खालच्या कोर्टात तक्रार दाखल केली, त्यानंतर हा खटला 2017 पासून सुरू आहे.

Advertisement
Advertisement