Take a fresh look at your lifestyle.

‘भाजप नेते दिवसा राम मंदिरासाठी देणगी घेतात, आणि रात्री त्या पैशाची दारू पितात’!

महाअपडेट टीम : 2 फेब्रुवारी 2021 :-  मध्य प्रदेशातील झाबुआचे कॉंग्रेसचे आमदार कांतीलाल भूरिया यांनी राम मंदिराबाबत वादग्रस्त विधान केले केले आहे आहे, ‘भाजप नेते राम मंदिरासाठी सकाळी पैसे गोळा करतात या पैशांमध्ये रात्री दारु पितात,’ त्यांच्या या आरोपाची व्हिडिओ क्लिप सोशल मीडियावर व्हायरल झाली आहे.कांतीलाल भूरिया यांच्या वादग्रस्त विधानावर अयोध्या संतांनी तीव्र प्रतिक्रिया व्यक्त केली.

Advertisement

अयोध्या संत म्हणाले की, कॉंग्रेस नेहमीच देशविरोधी शक्तींच्या पाठीशी उभा दिसतो. मग ते दगडफेक करणारे, तिहेरी तलाकचे प्रकरण असो, तुकड्यांच्या टोळीशी उभे राहण्याचा प्रकार असो, कॉंग्रेसने नेहमीच देश फोडण्याचे राजकारण केले आहे.

Advertisement

संत म्हणाले की, निधी समर्पण मोहीम हा प्रत्येक प्रवर्गाच्या रामभक्तांना जोडण्यासाठी एक स्तुत्य उपक्रम आहे, ज्याचे देशभर कौतुक होत आहे. कॉंग्रेसची विचारसरणी निंदनीय आहे. कांतीलाल भूरिया यांच्यासारख्या नेत्याला दिवाळखोर घोषित केले पाहिजे.

Advertisement

दरम्यान, या वक्तव्यावरुन गदारोळ झाल्यानंतर, ज्येष्ठांच्या सन्मानार्थ काँग्रेसच्या रॅलीत भाग घेण्यासाठी आलेल्या भूरिया यांनी भगवान राम सगळ्यांचे असल्याचे म्हणत त्या विधानावर स्पष्टीकरण दिले.

Advertisement

ते म्हणाले की, “सर्वांनी आपल्या आस्थेनुसार दान करावे. मात्र मागील वेळी जो पैसा गोळा झाला होता, त्याचा हिशोब भाजप नेत्यांनी द्यावा. संध्याकाळी दारू पित असल्याचे लोक बोलत आहेत. मला जे समजले तेच मी म्हणालो आहे.

Advertisement
Advertisement