Take a fresh look at your lifestyle.

45 वर्षांचा झालाय कमाल राशिद खान (KRK), दावा केलाय की, दुबईमध्ये 2100 चौरस फूट घर, दूध हॉलंड वरून, तर चहापावडर लंडनहून मागवतोय !

महाअपडेट टीम, 1 जानेवारी 2021 :-  कमाल आर खान (केआरके) स्वत: च नंबर वन म्हणून घेणारा एक समालोचक आणि व्यापार विश्लेषक. आज कमल आर खान 45 वर्षांचा झाला असून त्यांचा जन्म 1 जानेवारी 1975 रोजी झाला होता. तो नेहमीच कोणत्या ना कोणत्या ना कोणत्या विवादात भाग घेत असतो. वादग्रस्त वक्तव्य केल्याने वारंवार चर्चेत असलेला केआरके आयुष्यभर खूप रंजक आहे. त्याच्या जीवनाशी संबंधित असलेल्या या आश्चर्यकारक आणि मनोरंजक गोष्टी तुम्हालाही माहिती नसेल.

Advertisement

केआरकेच्या म्हणण्यानुसार, तो अभिनेता होण्यासाठी तो मुंबईत पळून आला होता. 2005 मध्ये आलेल्या ‘सितम’ या चित्रपटात त्यांने निर्माता म्हणून पाऊल ठेवले. यानंतर त्यांनी अनेक कमी-बजेट हिंदी आणि भोजपुरी चित्रपटांची निर्मिती केली होती.

Advertisement

कमल यांचा असा दावा आहे की, दूध हॉलंडमधून आणि चहापावडर लंडनमधून त्याच्या घरी मागवली जातेय.

Advertisement

केआरकेचा असा दावा आहे की तो दुबईमध्ये २१ हजार चौरस फूट असलेल्या घरात राहतो.

Advertisement

त्याच्या घराच्या पुढील काचेच्या भागावर मोठ्या आकारात केआरके जन्नत (KRK JANNAT) असे लिहिलेले आहे. त्याचे घर, लिव्हिंग रूम, कॉरीडोर आणि जिम प्रत्येक भिंतीवर मोठ्या आकाराचे छायाचित्रे आहेत.

Advertisement

सध्या तो मुंबईत कपड्यांचा व्यवसाय करतो आणि त्याची 1000 कोटींची उलाढाल करत आहे. केआरके हा आपल्या भावाबरोबर धंद्यात आहे आणि त्यांचा माल आखाती देश (गल्फ कंट्रीज) आणि यूकेमध्ये निर्यात केला जातो. केआरकेच्या म्हणण्यानुसार त्याचे एक कार्यालय वर्सोवा येथे आहे.

Advertisement

अभिनेता म्हणून केआरकेने देशद्रोही या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. त्यानंतर महाराष्ट्रात या चित्रपटावर बंदी घालण्यात आली होती. यानंतर 2014 च्या ‘एक व्हिलन’मध्ये तो एका छोट्या भूमिकेतही दिसला होता. याशिवाय तो बिग बॉस सीझन 3 मध्ये स्पर्धक म्हणूनही दिसला आहे. येथे फॅशन डिझायनर रोहितवर बाटली फेकल्यामुळे तो प्रसिद्धीच्या झोतात आला.

Advertisement

केआरके सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव आहे. बॉलिवूड स्टार्सच्या फिल्मवर तो खूप खालच्या पातळीवर टीका करत असतो. याशिवाय तो त्याच्या यूट्यूब चॅनलवर चित्रपटांचे रिव्हीव देत असतो.

Advertisement
Advertisement