Take a fresh look at your lifestyle.

साऊथ इंडियन फिल्ममधील या ५ अभिनेत्री एका फिल्मसाठी घेतात ‘इतके’ करोड, वाचून आश्चर्य वाटेल !

महाअपडेट टीम, 29 डिसेंबर 2020 :  बॉलिवूडप्रमाणेच साऊथच्या चित्रपटांचीही खूप क्रेझ आहे. दक्षिण चित्रपट केवळ देशभरातच पसंत केले जात नाहीत, तर त्यांचे अभिनेते आणि अभिनेत्री खूप फेमस आहेत. दक्षिणेकडील चित्रपट केवळ बॉक्स ऑफिसवरच यशस्वी ठरत नाहीत तर कमाईही करतात. त्याचबरोबर हे तारे कमाईच्या बाबतीतही बॉलिवूड स्टार्सना कडक स्पर्धा देतात. साउथच्या टॉप अभिनेत्रींबद्दल बोलायचे झाले तर ते बॉलिवूड स्टार्सप्रमाणेच फी आकारतात.

Advertisement

या साउथ अभिनेत्री केवळ अभिनयाच्या बाबतीतच नव्हे तर फॅशन आणि आकर्षक जीवनशैलीबद्दलही परिचित आहेत. आज आपण दक्षिणेतील अव्वल आणि सर्वाधिक पगाराच्या अभिनेत्रींबद्दल बोलू. यातील बर्‍याच अभिनेत्रींनी बॉलिवूडमध्ये प्रवेश केला असला तरी दक्षिण भारतीय चित्रपटांमध्येही त्यांना चांगली पसंती मिळाली.

Advertisement

काजल अग्रवाल

Advertisement

काजल अग्रवाल, दक्षिण भारतातील सर्वोच्च अभिनेत्रींपैकी एक. अलीकडेच तिचे बिझनेसमन गौतम किचलू बरोबर लग्न झाले होते, त्यामुळे तिची बरीच चर्चा होती. काजलने तमिळ, तेलगू आणि हिंदी चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. काजल अग्रवाल ही दक्षिण इंडस्ट्रीची टॉप अभिनेत्री मानली जाते. काजल एका चित्रपटासाठी तीन कोटी रुपये घेते. बॉलिवूडमध्ये तिने अजय देवगन आणि अक्षय कुमार सारख्या कलाकारांसोबत काम केले आहे.

Advertisement

नयनतारा

Advertisement

दक्षिण भारतातील हिट अभिनेत्रींच्या यादीमध्ये नयनतारा यांचे नाव प्रथम आहे. या अभिनेत्रीची फॅन फॉलोव्हिंग ही पुरुष अभिनेत्यापेक्षा कमी नाही. दिलेल्या अहवालानुसार ही अभिनेत्री एका चित्रपटासाठी चार ते पाच कोटी रुपये घेते. तमिळ चित्रपटसृष्टीतल्या अभिनेत्रीसाठी ही आतापर्यंतची सर्वात जास्त फी आहे.

Advertisement

समन्था अक्किनेनी

Advertisement

दक्षिण इंडस्ट्रीची लोकप्रिय अभिनेत्री समांथा अक्किनेनी तिच्या अभिनय आणि फॅशनसाठी खूप प्रसिद्ध आहे. समन्था ही दक्षिण इंडस्ट्रीत सर्वाधिक मानधन घेणारी अभिनेत्री आहे. एका चित्रपटासाठी ती सुमारे 2 कोटी रुपये घेते. चित्रपटांशिवाय ही अभिनेत्री एका स्वयंसेवी संस्थेची मालकही आहे. त्याचबरोबर,
समन्था ही अभिनेत्री लग्नानंतर आपले वैयक्तिक आणि व्यावसायिक जीवन दोन्ही चांगल्या प्रकारे हाताळत आहे.

Advertisement

तमन्ना भाटिया

Advertisement

दक्षिण इंडस्ट्रीतील एक टॉप आणि सुंदर अभिनेत्री तमन्ना भाटिया एका चित्रपटासाठी सुमारे 2 कोटी रुपये घेते. या अभिनेत्रीने तमिळ, तेलगू तसेच हिंदी चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.

Advertisement

अनुष्का शेट्टी

Advertisement

बाहुबली, अरुंधती आणि सिंघम सारख्या चित्रपटांनी लोकांच्या हृदयात एक खास स्थान निर्माण करणारी अनुष्का शेट्टी जगभरात लोकप्रिय आहे. रिपोर्टनुसार ही अभिनेत्री एका चित्रपटासाठी 4 ते 5 कोटी रुपये घेते. बाहुबलीमधील देवसेनाच्या भूमिकेत लोकांना तिचा अभिनय खूपच आवडला होता. त्यानंतर जगभरात त्याची लोकप्रियता मोठ्या प्रमाणात वाढली होती.

Advertisement
Advertisement