Take a fresh look at your lifestyle.

AUS vs IND : कर्णधार टिम पेन भडकला, संघाच्या कामगिरीबद्दल या खेळाडूंना जबाबदार धरले !

महाअपडेट टीम, 29 डिसेंबर 2020 : मेलबर्न येथे झालेल्या दुसर्‍या कसोटी सामन्यावर भारतीय संघाने निर्णायक विजय नोंदविला. एडलेडमधील पहिला कसोटी सामना गमावल्यानंतर अजिंक्य रहाणेच्या नेतृत्वात टीम इंडियाने दुसरा साम ना जिंकून मालिकेची 1-1 अशी बरोबरी साधली. चौथ्या दिवशी भारताने हा सामना 8 विकेटने जिंकला. त्याविषयी टिम पेन यांनी आपले विधान केले आहे.

Advertisement

दुसर्‍या डावात फलंदाजी करणाऱ्या ऑस्ट्रेलियन संघाने भारताला 10 गडी गमावून 70 धावांचे लक्ष्य दिले. जे टीम इंडियाने 2 गडी गमावून जिंकले. मेलबर्नमध्ये भारताचा हा मोठा विजय आहे. पहिल्या सामन्यातील दुसर्‍या डावात टीम इंडियाने ऑस्ट्रेलियाला 10 गडी गमावून 36 धावांचे लक्ष्य दिले.

Advertisement

या रनांचा पाठलाग करताना ऑस्ट्रेलियाच्या संघाने हा सामना 8 गडी राखून जिंकला. अशा परिस्थितीत अजिंक्य रहाणेनेही विराटच्या पराभवाचा बदला याच पद्धतीने घेतला आणि मेलबर्नमध्ये ऑस्ट्रेलियाचा 8 गडी राखून दिलेल्या लक्ष्याचा पाठलाग करून विजय मिळविला. टिम पेन या सामन्याच्या पराभवासाठी त्याने फलंदाजांना जबाबदार धरले आहे.

Advertisement

ऑस्ट्रेलिया संघाने सामन्यात खराब कामगिरी केली: टिम पेन

Advertisement

सामन्याबद्दल बोलताना टिम पेन म्हणाला,

Advertisement

सामन्यादरम्यान आम्ही बर्‍याच ठिकाणी क्रिकेट खराब खेळलो. सामन्याचा एक भाग क्रिकेटमध्ये पूर्णपणे फ्लॉप झाला. क्षेत्ररक्षणात आम्ही खूप चूक केल्या सोपे-सोपे झेल आम्ही टिपू शकलो नाही. तसेच फलंदाजांनाही आपली कामगिरी व्यवस्थित केली नाही. या सामन्यात विजयाचे श्रेय भारताला देण्यात आले, कारण त्यांनी आमच्या फलंदाजाला चुका करण्यास भाग पाडले.

Advertisement

जेव्हा तुम्ही एखाद्या उत्कृष्ट संघाबरोबर खेळताना अशी चूक करता तेव्हा त्यासाठी किंमत मोजावीच लागते. आता भारताला हरवणे कठीण जाणार आहे. कारण टीम इंडियाने पुन्हा एकदा आमच्यावर दबाव आणला आहे.

Advertisement

संघाविषयी बोलताना टीम पेन म्हणाला,

Advertisement

आमच्याकडे फलंदाजी करण्याचे बरेच पर्याय आहेत, पण आम्हाला ही समस्या सोडवण्याची गरज आहे. त्याने अष्टपैलू ग्रीनचेही कौतुक केले आहे. ग्रीन जसजसा खेळत तसा तो अधिक चांगला होईल. हे आमच्यासाठी खूपच रोमांचक असणार आहे. येत्या काही दिवसात आम्ही संघाच्या योजनेवर एकत्र राहू.

Advertisement
Advertisement