Take a fresh look at your lifestyle.

व्हॉट्सअ‍ॅप यूजर्ससाठी वाईट बातमी,जर या अटी मंजूर केल्या नाहीत तर अकाउंट डिलीट होईल!

महाअपडेट टीम, 06 डिसेंबर 2020 :-व्हॉट्सअ‍ॅपच्या सेवा वापरण्यासाठी, वापरकर्त्यांना नवीन वर्षापासून त्यांच्या अटी पूर्णपणे स्वीकारव्या लागतील. व्हॉट्सअ‍ॅपची नवीन अटी 8 फेब्रुवारी 2021 पासून अंमलात येणार आहेत, ज्यात असे म्हटले आहे की जर वापरकर्त्यांनी व्हॉट्सअ‍ॅपच्या सर्व अटी मान्य केल्या नाहित तर ते त्यांचे अकाउंट डिलीट होऊ शकते. अशी माहिती डब्ल्यूएबीएटाइन्फोने स्क्रीनशॉटद्वारे शेयर केली आहे. परंतु कंपनीने अद्याप आपल्या नवीन या अटींविषयी कोणतीही माहिती अजून अधिकृत केली नाहीये.

Advertisement

डब्ल्यूएबिटाइन्फोच्या मते, व्हॉट्सअ‍ॅप च्या अटींमध्ये कंपनी आपल्या वापरकर्त्यांचा डेटा कसा वापरेल याबद्दल माहिती दिली गेलेली आहे. तसेच, फेसबुक व्यवसायासाठी युजर्सच्या चॅट्स चे कंपनी कशाप्रकारे व्यवस्थापन करेल याबद्दल माहिती देण्यात आली आहे.

Advertisement

या अटींबाबत व्हॉट्सअ‍ॅपच्याच्या प्रवक्त्याने केले मोठे विधान

Advertisement

मीडिया रिपोर्टनुसार व्हॉट्सअ‍ॅपच्या प्रवक्त्याने सांगितले आहे की नवीन अटींसह युजर्सला कंपनीच्या सर्व अटी मान्य कराव्या लागतील. या वेळी, नवीन अटी 8 फेब्रुवारी 2021 पासून अंमलात आणल्या जाणार आहेत, परंतु त्यामध्ये काही बदलही करण्यात येऊ शकते.

Advertisement

IOS युजर्ससाठी नवीन फीचर्स असे असणार आहे

Advertisement

व्हॉट्सअ‍ॅपने अलीकडेच आपले सर्वात आश्चर्यकारक फीचर्स बाजारात आणले आहे, जे केवळ IOS युजर्ससाठी असणार् आहे. ज्यामध्ये आपण भिन्न चॅट विंडोमध्ये भिन्न पार्श्वभूमी सेट करू शकता. म्हणजे व्हाट्सएप संपर्कांच्या चैट विंडोमध्ये वापरकर्ते त्यांच्या चॅटनुसार कोणतेही वॉलपेपर ठेवू शकतात. नवीन पर्यायात, युजर्ससाठी प्रत्येक चॅटसाठी वेगवेगळ्या वॉलपेपर व्यतिरिक्त डार्क मोडमध्येही भरपूर वॉलपेपर तुम्ही सेट करू शकता, तसेच युजर्स वॉलपेपरची अस्पष्टता संपादित करण्यास सक्षम असतील. यूजर्सला एकूण 32 नवीन तेजस्वी वॉलपेपर आणि 29 नवीन गडद वॉलपेपरसह एकूण 61 वॉलपेपर मिळतील.

Advertisement
Advertisement